5 Tech Appliances For A Smart Kitchen

A yayin da ake yin kade-kade da kayan girki mai wayo, ba za a iya wuce gona da iri wajen zabar na'urorin da suka dace ba. Kitchen ɗin yana ɗaya daga cikin mafi kyawun wuraren da za a kafa a cikin gida saboda ya wuce wurin dafa abinci kawai. Tare da fasaha mai tasowa mai sauri, ba tare da faɗi cewa kasancewar waɗannan na'urori ba ya sa ya zama sauƙin aiwatar da ayyukan dafa abinci na yau da kullun.

Samun wasu sabbin na'urori masu sarƙaƙƙiya don canza abubuwa sama, juya sararin ku zuwa ɗakin dafa abinci mai wayo da canza kayan dafa abinci ba koyaushe shine mafi sauƙin abin yi ba. Kasancewar babban fasaha yana sa kwarewar dafa abinci ta zama abin jin daɗi. Koyaya, a mafi yawan lokuta, lokacin da mutane ke tunanin fasaha mai wayo da fasaha, kicin ɗin ku shine wuri na ƙarshe da kuke so kuyi la'akari.

Idan kuna buƙatar jagora mai sauri a kan manyan kayan aikin fasaha don dafa abinci mai wayo, to kuna cikin wurin da ya dace. Wannan labarin yana ba ku shawarwari kan na'urorin fasaha guda 5 don juya kicin ɗin ku na yau da kullun zuwa ɗakin dafa abinci mai wayo.

Gas da Electric Cookers

Don dafa abinci na zamani da wayo, tukunyar gas da lantarki ya zama dole. Samun waɗannan na'urori suna taimakawa wajen sauƙaƙe tsarin dafa abinci gabaɗaya tare da saurin bin ayyukan dafa abinci. Hakanan, saboda rashin kwanciyar hankali na samar da wutar lantarki a cikin ƙasa, siyan injin dafa abinci da iskar gas yana ɗaya daga cikin mafi kyawun yanke shawara don yin girkin ku.

Microwave tanda

Tanda microwave kayan fasaha ce mai ceton lokaci wanda ke taimaka muku dafa abinci ko dumama abincinku da sauƙi. Wannan kayan aikin dafa abinci mai wayo ya zo da girma dabam, iya aiki da fasahar ƙira. Wannan wani kayan aiki ne masu wayo waɗanda bai kamata a kasance a cikin kowane kicin ba.

Sandwich Maker

Wannan na'ura ce guda ɗaya wacce ke ba da girkin ku ji da sha'awa na zamani. Don samun salon ku na dafa abinci, kuna buƙatar cin gajiyar fasahar ci gaba. Mai yin Sandwich yana da wuri mai zafi na ciki don toashe burodi. Yana ba da sauƙi don yin abinci mai sauri ba tare da damuwa ba.

injin wanki

Samun girki mai wayo yana buƙatar yanke shawara akan na'urorin fasaha da kayan aikin da suka dace waɗanda ke fitar da su mafi kyau a cikin girkin ku. Mutum na iya mamakin menene wayo ko mai wankin wanki? Wasu wayowin komai da ruwan ka na iya sarrafa su idan an haɗa su da WI-FI. Masu wankin abinci masu hankali suna sarrafa kansu, suna daidaita ruwa, kayan wanke-wanke sannan kuma suna sanar da kai lokacin da aka yi wankin ko akwai yabo.

Blenders da Mixers

Ana amfani da blenders da mahaɗa don mashing kayan abinci tare. Waɗannan na'urorin lantarki kuma suna iya haɗa 'ya'yan itace da sauran busassun abinci. Maimakon hanyar da aka saba amfani da ita na hadawa, darkawa da niƙa 'ya'yan itace da kayan abinci, waɗannan na'urori masu wayo na dafa abinci suna sa tsarin dafa abinci ya fi sauƙi da sauri.

Zuwan fasaha da ci gabanta ba shakka za su canza fuskar dafa abinci na gaba. Fasaha ta kutsa cikin bangarori daban-daban na rayuwa kuma kayan aikin sassa daban-daban na gida ba banda bane. Sabbin tsararraki na iya sarrafa tsarin da yawa daga jin daɗin wayoyinsu. Ko da yaya kuke son kallonsa, waɗannan na'urorin suna sauƙaƙe mana rayuwa kuma suna adana masu gida lokaci mai yawa.

Don kayan aikin girki masu wayo da inganci


Dubem Obinna-Esiowu M

marubuci ne na abun ciki kuma mai kirkira da rana kuma mai karatu da dare. Masoyan waka ce kuma tunaninta yana ba da kyakykyawar juyi ga komai.

Bar sharhi

Ana daidaita duk maganganun kafin a buga su