Alhakin Jama'a na Kamfaninmu

Ya zuwa yanzu, mun shiga cikin abubuwan da suka dace na CSR, ƙarfafawa da ƙarfafa wallafe-wallafe, fasaha, ɗan adam da kuma nuna kishin ƙasa.

Kwanan baya kuma wanda ya cancanci lura tsakanin sauran shine #MumIsBaeContest - wata gasa ta musamman ta ranar iyaye mata da nufin karfafa wa yara su yi bikin uwayensu.

Yaƙin neman zaɓe ya buƙaci mahalarta su aika a cikin ɗan gajeren labari na kalmomi 350 don yabon iyayensu mata, suna bayyana dalilin da yasa mahaifiyarsu ta cancanci lashe babbar kyautar mu (duk kuɗin da aka kashe ana biyan kuɗi mai ban sha'awa). Sun kuma karfafa gwiwar gayyato abokansu don kada kuri'ar shigarsu ta likes da comments. manyan kuri'u 2 mafi girma sun ci nasara.

nemo cikakkun bayanai a cikin kafofin watsa labarun ta amfani da maudu'in #MumIsBaeContest

A ƙasa akwai bidiyon ɗaya daga cikin waɗanda suka yi nasara. Ji dadin!

HOG Furniture ne ya shirya gasar kuma muna alfaharin kasancewa abokin tarayya tare da Smart Cab da Biyou Spa.

Jarida

Ƙarƙashin jimla mai bayanin abin da wani zai karɓa ta hanyar biyan kuɗi